Author: k***3
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Tóc rẻ nên trông vẫn chưa thật lắm nhưng tỉa vs chải đều đeo chụp ảnh oke nha :))
Màu sắc: trắng
Price: 242.500₫
Original Price: 258.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Special Selling Point | wear and go wig |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Brown |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 253 g |
| Chiều dài | 66 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb25101763481668877 |
Author: k***3
Date:
Review: Tóc rẻ nên trông vẫn chưa thật lắm nhưng tỉa vs chải đều đeo chụp ảnh oke nha :))
Màu sắc: trắng
Author: f***f
Date:
Review: Omg in love with this!!
Màu sắc: trắng
Author: P***r
Date:
Review: La amé! Es una muy buena adquisición
Màu sắc: trắng
Author: 8***3
Date:
Review: Super nice exactly what I ordered
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm